Help - Search - Members - Calendar
Full Version: จำหน่าย ชุด inktank และตลับหมึกรีฟิล กับเครื่องปริ๊นเตอร์ ทุกรุ่นครับ
ThaiDVD.net | Hi-DEF Blu-Ray DVD HTPC Home Theater ไฮเดฟ บลูเรย์ ดีวีดี โฮมเธียเตอร์ > .:: ETC Zone ::. > กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง(บอร์ดซื้อขาย) > [Home Theater]สินค้าอื่นๆตั้งในห้องย่อย > กระทู้เก่าอ่านได้อย่างเดียว
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15
may_omo
foopac
เครื่อง HP 9800 ติดตั้งได้หรือเปล่าครับ
modonut
เครื่อง HP ที่ร้านไม่มีแท็งค์ครับ ต้องขอโทษด้วยครับ มีแต่หมึกจำหน่าย

modonut
แวะมาดูร้านครับ

ติดต่อทางเมล์ modonut@hotmail.com ครับ หรือโทรมาได้ที่เบอร์ 086-377-3176 ครับ

ขอบคุณครับ
michael
มี tank ของ canon ip4000 อ่ะเปล่า
michael
มีน้ำยาล้างหัวพิมพ์ ขายอ่ะเปล่าครับ
wachi
ได้ซื้อเอปสัน สไตลัส ออฟฟิศ TX510FN แล้ว ชอบที่มี ระบบ Ethernet ในตัว
ขอซื้อชุดตลับใส หรือ มินิ แท็งค์ ไปใส่เอง
โปรดแจ้งราคา
1.ตลับใส 5กล่อง พร้อมชิปแบบ unlimited (ดำ ดำ แดง น้ำเงิน เหลือง )
2.หมึกDURABrite ขนาด 100 CC 4สี่ ดำแดงน้ำเงินเหลือง 4ขวด USA
3.หมึกDURABrite ขนาด 50 CC สี แดง น้ำเงิน เหลือง
4.ชุดขวดหมึกทิ้ง
5.คู่มือการเติมหมึกลงในตลับแท้ และตลับใส
ถาม....เครื่อง EPSON รุ่น CX-5500 ใช้หมึกดูราไบร้ท์ ตอบ..... ตัว ตลับใส จะมีชิปแบบ unlimited ติดอยู่ครับ จึงสามารถใช้ได้ตลอด
ถ้าเครื่องเช็คว่าหมึกหมด ก็ให้ดึงตลับออกแล้วใส่ลงไปใหม่ ก็จะขึ้นว่าหมึกเต็มครับ
# คำตอบนี้รวมถึงเครื่อง TX510FN เปล่าครับ ขอถามอีก ถ้าหมึกแท้ที่ติดเครื่องมาหมดไป 1 สี เราจะเอาตลับออกมาเติมน้ำหมึกเพิ่ม ดี หรือจะ
เอาตลับใส ใส่หมึกที่หมดใส่ ลงไปแทน ดีครับ
ขอถามแบบไม่รู้มือใหม่จริง
modonut

ข้อความของท่าน wachi กับ ท่าน michael ตอบไปแล้วที่อีกกระทู้หนึ่งนะครับ

สำหรับท่านที่ต้องการคำตอบเร็ว ให่ส่ง pm หรือเมล์มาที่ modonut@hotmail.com จะสะดวกกว่าครับ หรือโทรสอบถามได้เลย

modonut
สำหรับท่านที่ต้องการคำตอบเร็ว ให่ส่ง pm หรือเมล์มาที่ modonut@hotmail.com จะสะดวกกว่าครับ หรือโทรสอบถามได้เลย
modonut
แจ้งเครื่องรุ่นใหม่ของเอปสันหลายตัวครับ

Epson T13+inktank หมึก 4 สี ราคารวม 2,800.- หมึกดูราไบร้ท์ ราคา 3,200.-

คุณสมบัติเครื่อง http://www.epson.co.th/epson_thailand/prin...pson_Stylus_T13

เครื่องรุ่นนี้ ทางเอปสันออกใหม่มาแทน T11 หน้าตาสวยดูดีขึ้นครับ และสปีดความเร็วดีกว่าเดิมครับ ในราคาเท่ากัน แต่ใช้งานพิมพ์ได้อย่างเดียวนะครับ COPY และ SCAN ไม่ได้ เป็นรุ่นแบบประหยัด แต่ก็สามารถใช้หมึกดูราไบร้ท์กันน้ำได้

;)

Epson Stylus TX121+inktank ราคารวม 3,950.- มาแทน TX111

สเปคเครื่อง http://www.epson.co.th/epson_thailand/prin...on_Stylus_TX121

ตัวนี้มาแทน epson TX111 นะครับ ตัวเครื่องและสเปคออกแบบใหม่หมด หน้าตาดูดีขึ้น และสปีดเร็วกว่าเดิมครับ เป็นเครื่องแบบออลอินวัน ปริ๊น สแกน และก๊อปปี้ได้

เลือกติดตั้งหมึกได้สองแบบนะครับ หมึกกันน้ำ ดูราไบร้ท์ สี่สี สีละ 100 ซีซี ทั้งชุด 4,350.-

;)

Epson TX220+ inktank ราคารวม 4,950.- หมึกดูราไบร้ท์ ราคา 5,350.- มาแทน TX210

สเปคเครื่อง http://www.epson.co.th/epson_thailand/prin...on_Stylus_TX220

การพิมพ์โดยไม่ต้องใช้เครื่อง PC ด้วยจอ LCD ขนาด 1.5” และช่องเสียบการ์ดหลากหลายชนิด
เพิ่มความสะดวกสบายในการพิมพ์
หน้าจอ LCD ขนาด 1.5” และช่องเสียบการ์ดหลากหลายชนิด ให้คุณพิมพ์ภาพถ่ายได้อย่างสะดวกสบายโดยไม่ต้องใช้เครื่อง PC คุณจึงมีอิสระอย่างเต็มที่ในการใช้งาน

ความเร็วในการพิมพ์และถ่ายสำเนาที่ดีเยี่ยมเหมาะอย่างยิ่งกับงานเร่งด่วน
สามารถพิมพ์และทำสำเนาด้วยความเร็วที่สูงถึง 32 หน้าต่อนาที การพิมพ์และการทำสำเนาจึงรวดเร็วและมีประสิทธิภาพอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน

ความละเอียดสูงให้คุณภาพการพิมพ์ที่ดีเยี่ยม
งานพิมพ์ที่ได้ มีคุณภาพสูงดุจภาพพิมพ์ระดับมืออาชีพ ด้วยความละเอียดน่าประทับใจขนาด 5760dpi จึงเป็นเครื่องพิมพ์ที่คุณจำเป็นต้องมี สำหรับงานพิมพ์ภาพถ่ายที่สร้างสรรค์ของคุณ

สามารถเลือกใช้หมึก DURABrite ช่วยให้งานพิมพ์แห้งทันที และยังสามารถกันน้ำ กันรอยเปื้อนและกันสีซีดได้อีกด้วย

;)
modonut

แวะมาดูร้านครับ kapook-9243-9853.gif
michael
ดันให้พ่อค้าอารมณ์ดี
modonut
18-20 ผมไปธุระต่างจังหวัดนะครับ จะไม่เข้าบอร์ดครับ มีอะไรด่วนให้โทรสอบถามได้ครับ
modonut

ขออนุญาต หยุดรับงานใหม่ก่อนนะครับ ขอเคลียร์ออเดอร์เก่าก่อนครับ และช่วงนี้ ผมจะติดงานออกข้างนอกบ่อยครับ
ออเดอร์ใหม่ จะเปิดรับอีกที หลังปีใหม่ครับ
modonut
ปีใหม่แล้ว ย้อนกลับมาดูตัวเราเอง ช่วงปีที่ผ่านมาทำอะไรผิดพลาดไปบ้าง ทำอะไรที่ต้องมานั่งเสียใจภายหลังไปบ้าง ดูแลคุณพ่อและคุณแม่ พระของลูกๆดีหรือไม่ ทำหน้าที่ของตัวเองดีหรือไม่ ล้มแล้วลุกหรือเปล่า อะไรที่ไม่ดี และเลวร้าย ให้มันผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ใจที่ต้องต่อสู้และเข้มแข็งต่างหาก ที่ต้องรักษาไว้

ชีวิตคนเราไม่แน่นอน ที่สำคัญคือพลาดแล้วต้องรู้จักปรับปรุงตัว ล้มแล้วก็อย่าท้อ สู้ต่อไป เมื่อถึงจังหวะที่ตกที่สุดแล้ว มักจะเป็นจังหวะที่ขึ้นสูงอีกครั้งเสมอ ส่วนใครที่อยู่สูงแล้ว ก็ต้องถนอมตัว วางแผนข้างหน้า อย่าประมาท รู้จักเก็บ รู้จักออม เพราะเมื่อถึงจุดที่ต้องลง จะได้ไม่เจ็บตัวมาก และโอกาสดีๆ มักไม่ได้มาบ่อยๆ

ในโอกาสนี้ ขออวยพรให้เพื่อนๆทุกๆคน มีความสุขความเจริญ ตลอดปีใหม่ มีสุขภาพที่เข้มแข็ง ทั้งกายและใจ มีความสุขมากๆ และอย่าลืมการทำบุญรับปีใหม่ ถือเป็นมงคล และต้อนรับปีที่จะมาถึงด้วยผลบุญ ย่อมดีเสมอครับ
modonut
เครื่องปริ๊นเตอร์ติดตั้งแท็งค์ สามารถสั่งซื้อผ่านระบบตะกร้าของเว็บใหม่ ได้ง่ายและสะดวกขึ้นที่ http://nature-shop.tarad.com/product_735062_th

Nature shop จำหน่ายสินค้าคุณภาพมากมาย ดูแลและจัดทำโดย modonut สั่งซื้อได้ง่ายและเป็นระบบมากขึ้นครับ เชิญแวะเยี่ยมชมได้ที่ http://nature-shop.tarad.com

กำลังอยู่ในระหว่างอัพเดทข้อมูลไปเว็บใหม่ ที่ natureshop เพื่อนๆเข้าดูที่เว็บใหม่ ดีกว่าครับ ติดต่อผมได้เหมือนเดิมครับ ที่โน่นมีของดีๆขายเยอะ และเป็นระบบตะกร้า คลิกลงตะกร้าสั่งซื้อได้เลย
modonut

ย้ายข้อมูลเสร็จแล้วนะครับ ทั้งเครื่องปริ๊นเตอร์ติดแท็งค์ และหมึกเติม Master ink ทั้งตัว Usa Ink และตัว Inktec

เข้าไปสั่งซื้อได้เลยที่ http://nature-shop.tarad.com

หมวดเครื่องพิมพ์และหมึกเติมครับ kapook-9243-9853.gif
modonut
ย้ายข้อมูลเสร็จแล้วนะครับ ทั้งเครื่องปริ๊นเตอร์ติดแท็งค์ และหมึกเติม Master ink ทั้งตัว Usa Ink และตัว Inktec

เข้าไปสั่งซื้อได้เลยที่ http://nature-shop.tarad.com

หมวดเครื่องพิมพ์และหมึกเติมครับ

modonut

แวะมาดูร้านครับ ฝากร้านใหม่ด้วยนะครับ kapook-9243-9853.gif
modonut
แคปซูลใบมะรุม บรรจุขวด 122 แคปซูล กินมะรุม ลืมมะเร็ง

วิธีใช้ : ครั้งละ 1-3 แคปซูล ทานหลังอาหาร เช้าและเย็น หรือก่อนนอน

คุณค่าทางอาหารของมะรุม

มะรุมเป็นพืชมหัศจรรย์ มีคุณค่าทางโภชนาการสูงสุด
กล่าวถึงในคัมภีร์ใบเบิ้ลว่าเป็นพืชที่รักษาทุกโรค
ใบมะรุมมีโปรตีนสูงกว่านมสด ๒ เท่า
ตามชนบทของประเทศกำลังพัฒนาและประเทศโลกที่ ๓
นิยมกินเป็นการเพิ่มโปรตีนคุณภาพสูง ราคาถูก

มะรุมมีธาตุอาหารปริมาณสูงเป็นพิเศษที่ช่วยป้องกันโรคดังนี้
วิตามินเอบำรุงสายตามีมากกว่าแครอต ๓ เท่า
วิตามินซีช่วยป้องกันหวัด ๗ เท่าของส้ม
แคลเซียมบำรุงกระดูกเกิน ๓ เท่าของนมสด
โพแทสเซียมบำรุงสมอง/ระบบประสาท ๓ เท่าของกล้วย
ใยอาหาร/พลังงานไม่สูงมากเหมาะกับผู้ที่ควบคุมน้ำหนัก

จากอาหารมาเป็นผลิตภัณฑ์สุขภาพ
ปัจจุบันชาวญี่ปุ่นผลิตชาใบมะรุมออกจำหน่ายผลิตภัณฑ์ระบุว่า
ใช้แก้ไขปัญหาโรคปากนก กระจอก หอบหืด อาการปวดหู
และปวดศรีษะ ช่วยบำรุงสายตา ระบบทางเดินอาหาร
และช่วยระบายกาก

ประเทศอินเดีย หญิงตั้งครรภ์จะกินใบมะรุม

เพื่อเสริมธาตุเหล็กประเทศฟิลิปปินส์และบอสวานา

หญิงที่เลี้ยงลูกด้วยนมจะกินแกงจืดใบมะรุม

(ภาษาฟิลิปปินส์เรียก“มาลังเก”)เพื่อประสะน้ำนมและเพิ่มแคลเซียม
ให้กับน้ำนมแม่เหมือนกับคนไทย

ชะลอความแก่

กล่าวกันว่ามะรุมมีฤทธิ์ชะลอความแก่
เนื่องจากยังไม่พบรายงานการวิจัยเกี่ยวกับมะรุมในด้านนี้
คาดว่าเป็นการสรุปเนื่องจากมะรุมมีสารฟลาโวนอยด์
สำคัญคือ รูทินและเควอเซทิน (rutin และ quercetin)
สารลูทีนและกรดแคฟฟีโอลิลควินิก
(lutein และ caffeoylquinic acids)ซึ่งต้านอนุมูลอิสระ
ดูแลอวัยวะต่างๆได้แก่ จอประสาทตา ตับ และหลอดเลือด
จากการเสื่อมสภาพตามอายุ การกินสารต้านอนุมูลอิสระชะลอ
การเสื่อมสภาพในเซลล์ร่างกาย

ฆ่าจุลินทรีย์

สารเบนซิลไทโอไซยาเนตโคไซด์และเบนซิลกลูโคซิโนเลต
ค้นพบในปี พ.ศ. ๒๕๐๗ จาก มะรุมมีฤทธิ์ต้านจุลชีพ
สนับสนุนการใช้น้ำคั้นจากมะรุมหยอดหูแก้ปวดหู
ปัจจุบันหลังจากค้นพบแบคทีเรียที่ทำให้เกิดโรคกระเพาะอาหาร
Helicobactor pylori กำลังมีการศึกษาสารจาก
มะรุมในการต้านเชื้อดังกล่าว

การป้องกันมะเร็ง

สารเบนซิลไทโอไซยาเนตไกลโคไซด์ชนิดหนึ่ง
และสารไนอาซิไมซิน(niazimicin)จากมะรุมสามารถ
ต้านการเกิดมะเร็งที่ถูกกระตุ้นโดยสารฟอบอลเอสเทอร์
ในเซลล์มะเร็งเม็ดเลือดขาวได้ การทดลองในหนูพบว่า
หนูที่ได้รับฝักมะรุมเป็นอาการเกิดโรคมะเร็งผิวหนัง
จากการกระตุ้นน้อยกว่ากลุ่มทดลอง
โดยกลุ่มที่กินมะรุมเนื้องอกบนผิวหนังน้อยกว่ากลุ่มควบคุม

ฤทธิ์ลดไขมันและคอเลสเทอรอล

จากการทดลอง ๑๒๐ วัน ให้กระต่ายกินฝักมะรุม
วันละ ๒๐๐ กรัมต่อกิโลกรัมน้ำหนักตัว
ต่อวันเทียบกับยาโลวาสแตทิน ๖ มิลลิกรัมต่อกิโลกรัม

น้ำหนักตัวต่อวันและให้อาหารไขมันมาก

ใบมะรุม ๑๐๐ กรัม

(คุณค่าทางโภชนาการของอาหารอินเดีย พ.ศ. ๒๕๓๗)

พลังงาน ๒๖ แคลอรี

โปรตีน ๖.๗ กรัม (๒ เท่าของนม)

ไขมัน ๐.๑ กรัม

ใยอาหาร ๔.๘ กรัม

คาร์โบไฮเดรต ๓.๗ กรัม

วิตามินเอ ๖,๗๘๐ ไมโครกรัม (๓ เท่าของแครอต)

วิตามินซี ๒๒๐ มิลลิกรัม (๗ เท่าของส้ม)

แคโรทีน ๑๑๐ ไมโครกรัม

แคลเซียม ๔๔๐ มิลลิกรัม (เกิน ๓ เท่าของนม)

ฟอสฟอรัส ๑๑๐ มิลลิกรัม

เหล็ก ๐.๑๘ มิลลิกรัม

แมกนีเซียม ๒๘ มิลลิกรัม

โพแทสเซียม ๒๕๙ มิลลิกรัม (๓ เท่าของกล้วย)

พบว่าทั้งกลุ่มที่กินมะรุมและยามีคอเลสเทอรอล

ฟอสโฟไลพิดไตรกลีเซอไรด์ VLDLLDL

ปริมาณคอเลสเทอรอลต่อฟอสโฟไลพิด

และ atherogenic index ต่ำลงทั้ง ๒กลุ่ม

มีการสะสมไขมันในตับหัวใจ และท่อเลือดแดง (เอออร์ตา)

กลุ่มควบคุมปัจจัยด้านการสะสมไขมันในอวัยวะเหล่านี้

ไม่มีค่าลดลงแต่อย่างใด

กลุ่มที่กินมะรุม

พบการขับคอเลสเทอรอลในอุจจาระเพิ่มขึ้น

ผู้วิจัยจึงสรุปว่าการกินมะรุมมีผลลดไขมันในร่างกาย

ที่ประเทศอินเดียมีการใช้ใบมะรุมลดไขมันในคน

ที่มีโรคอ้วนมาแต่เดิม การศึกษาการกินสารสกัดใบมะรุม

ในหนูที่กินอาหารไขมันสูงมีปริมาณคอเลสเทอรอล

ในเลือดลดลงอย่างมีนัยสำคัญเทียบกับกลุ่มควบคุม

นอกจากนี้กลุ่มทดลองมีปริมาณไขมันในตับและไตลดลง

สรุปว่าการให้ใบมะรุมเพื่อลดปริมาณไขมันทางการแพทย์

อินเดียสามารถวัดผลได้ในเชิงวิทยาศาสตร์จริง

ฤทธิ์ป้องกันตับ

งานวิจัยการให้สารสกัดแอลกอฮอล์ของใบมะรุม

กรณีทำให้ตับหนูทดลองเกิดความเสียหาย โดยยาไรแฟมไพซิน

พบว่าสารสกัดใบมะรุมมีฤืธิ์ป้องกันตับ โดยมีผลกับระดับเอนไซม์

แอสาเทตอะมิโนทรานสเฟอเรสอะลานีนทราน

มิโนทรานสเฟอเรสอัลคาไลน์ฟอสฟาเทส

และบิลิรูบินในเลือดและมีผลกับปริมาณไลพิด

และไลพิดเพอร์ออกซิเดสในตับ โดยดูผลยืนยัน

จากการตรวจชิ้นเนื้อตับ สารสกัดใบมะรุม

และซิลิมาริน(silymarin กลุ่มควบคุมบวก)

มีผลช่วยการพักฟื้นของการถูกทำลายของตัวจากยาเหล่านี้

ชาวอินเดียยังได้ทำการทดลองและเชื่อว่า

มีคุณสมบัติในการรักษาโรคต่างๆได้ถึง ๓๐๐ชนิด

กลุ่มองค์การกุศลมากมายได้หันมาให้ความสนใจอย่างจริงจัง

กับ พันธุ์ไม้ชนิดนี้ รวมทั้งประเทศไทยกลุ่มนักศึกษาแพทย์

จำนวน๒๕ท่านจากมหาวิทยาลัยจุฬาลงกรณ์

ได้ทำการทดลองวิจัยในการที่จะนำมารักษาผู้ป่วยด้วย

โรคงูสวัด

กลุ่ม ประเทศอื่นๆเช่นอังกฤษ,เยอรมัน,รัสเซีย,ญี่ปุ่น,จีน,

ก็หันมาให้ความสนใจและ ทำการค้นคว้าอย่างเร่งด่วน

โดยเฉพาะเพื่อช่วยเหลือผู้ป่วยเป็นโรคมะเร็ง เบาหวาน

โรคเอดส์ และอีกมากมาย

จากงานวิจัยจากต่างประเทศ

๑.ใช้รักษาโรคขาดอาหารในเด็กแรกเกิด ถึง ๑๐ ขวบ

และลดสถิติการเสียชีวิต พิการ และตาบอด ได้เป็นอย่างดี

๒.ใช้รักษาผู้ป่วยเป็นโรคเบาหวานให้อยู่ในภาวะควบคุมได้

ทำให้สามารถลดการใช้ยาลงโดยความเห็นชอบ

และการดูแลอย่างใกล้ชิดของแพทย์ผู้รักษาด้วย

๓.รักษาโรคความดันโลหิตสูง

๔.ช่วยเพิ่มและเสริมสร้างภูมิคุ้มกันให้แก่ร่างกาย

ถ้าแม้ทานผลิตผลจากมะรุมในระหว่างตั้งครรภ์

เด็กที่เกิดมาจะไม่ติดเชื้อHIV

นอกจากนี้ยังช่วยให้คนทั่วๆไป สามารถสร้างภูมิคุ้มกัน

ให้กับตัวเองถ้ารับประทานอย่างน้อยอาทิตย์ละ ๓ ครั้ง

๕.ช่วยรักษาผู้ป่วยโรคเอดส์ให้อยู่ในภาวะควบคุมได้

และสามารถมีชิวิตอยู่อย่าง คนทั่วไปได้ในสังคม

การรักษาโรคเอดส์ที่ประสพผลสำเร็จในกลุ่มประเทศอาฟริกา

แม้แต่ในสหรัฐอเมริกาก็กำลังอยู่ในภาวะทดลอง

๖.ถ้ารับประทานสม่ำเสมอจะช่วยป้องกันไม่ให้เป็นโรคมะเร็ง

แต่ถ้าหากเป็นก็จะช่วยให้การรักษาพยาบาลง่ายขึ้น

ในบางกรณีสามารถหยุดการเจริญเติบโตของโรคร้ายได้

ถ้าใช้ควบคู่ไปกับยาแพทย์แผนปัจจุบัน

หากผู้ป่วยด้วยโรคมะเร็งได้รับการรักษาด้วยรังสี

การดื่มน้ำมะรุมจะช่วยให้การแพ้รังสีฟื้นตัวเร็วขึ้น

และมีร่างกายที่แข็งแรง

๗.ช่วยรักษาโรคไขข้ออักเสบ โรคเก๊า โรคกระดูกอักเสบ

โรคมะเร็งในกระดูก โรครูมาติซั่ม

๘.รักษาโรคตาเกือบทุกชนิด เช่น โรคตามืดตามัว

เพราะขาดสารอาหารที่จำเป็นโรคตาต้อ

เป็นต้นถ้ารับประทานสม่ำเสมอ

จะทำให้ตามีสุขภาพที่สมบูรณ์

๙. รักษาโรคลำไส้อักเสบ โรคเกี่ยวกับท้อง

โรคพยาธิในลำไส้ เป็นต้น

๑๐.รักษาปอดให้แข็งแรง รักษาโรคทางเดิน

ของลมหายใจ และโรคปอดอักเสบ

หมายเหตุ
ข้อควรระวังในคนที่เป็นโรคเลือด G6PD ไม่ควรรับประทาน
modonut

modonut
เมื่อวานท้องเสียแต่เช้า เลยนอนพักทั้งวันครับ ปิดมือถือด้วย วันนี้ค่อยยังชั่วแล้ว มีอะไรก็โทรมาสอบถามได้เหมือนเดิมครับ
ช่วงนี้ ต้องระวังสุขภาพ กับอาหารการกินด้วยนะครับ เพื่อนๆทุกคน
modonut

แวะมาดูร้านครับ kapook-9243-9853.gif
modonut

modonut

modonut
ตลับใสเติมง่าย For Epson T13/11/T20E/TX101/110/111/121/200/210

ตลับใสแบบเติมง่าย For EPSON STYLUS T13/11/20E/TX101/110/111/121/200/210/220/300F/400 (ใช้ตลับหมึกแท้ 73N/91N)+Auto Reset Chip 731NR Utlimited+น้ำหมึก Inktec Ultra Durabrite Ink 200cc. 4 สี ทนน้ำ ทนแดด สีไม่ซีดไม่จาง แม้บนกระดาษธรรมดา

ชุดโปรโมชั่น ตลับใส พร้อมหมึกสี่สี สี่ขวดๆละ 50 CC นะครับ (สำหรับทดลองใช้) หมึกหมดแล้วค่อยสั่งขวด 100 CC ไปเติมต่อได้ครับ

ปกติ 1,200.00 บาท
ราคาพิเศษ 1,100.00 บาท
ประหยัด 100.00 บาท

modonut
ตลับใสเติมง่าย For Epson T13/11/T20E/TX101/110/111/121/200/210

ตลับใสแบบเติมง่าย For EPSON STYLUS T13/11/20E/TX101/110/111/121/200/210/220/300F/400 (ใช้ตลับหมึกแท้ 73N/91N)+Auto Reset Chip 731NR Utlimited+น้ำหมึก Inktec Ultra Durabrite Ink 200cc. 4 สี ทนน้ำ ทนแดด สีไม่ซีดไม่จาง แม้บนกระดาษธรรมดา

ชุดโปรโมชั่น ตลับใส พร้อมหมึกสี่สี สี่ขวดๆละ 50 CC นะครับ (สำหรับทดลองใช้) หมึกหมดแล้วค่อยสั่งขวด 100 CC ไปเติมต่อได้ครับ

ปกติ 1,200.00 บาท
ราคาพิเศษ 1,100.00 บาท
ประหยัด 100.00 บาท

modonut
แจ้งส่งสินค้า 24-01-54

คุณ สยาม กำแพงเพชร EH748082113TH

คุณ นภาภัช RF236811757TH

คุณ พัชรา RF236811743TH

modonut

modonut

modonut

modonut

modonut

modonut

modonut

modonut

modonut

modonut

modonut

modonut

วันสุดท้าย สำหรับราคาพิเศษครับ สามารถทำรายการสั่งซื้อวันนี้ได้ก่อนครับ แล้วค่อยโอนวันหลังได้ครับ

modonut
31-01-54

คุณ เอกชนะ (นนทบุรี) RF570610299TH

คุณ ธีระพันธ์ (ยะลา) RF570610308TH

คุณ ชุลีกรณ์ (ศรีสะเกศ) PA936086161TH

ขอบคุณครับ

modonut

modonut

modonut

teerapuny
คุณ ธีระพันธ์ (ยะลา) RF570610308TH
น้ำหมึกใช้มา ตลอด 1ปี ไม่มีปัญหาครับ

thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif
modonut
แจ้งจัดส่งสินค้า 07-02-54

คุณ อดิศักดิ์ (พระประแดง) EG751618278TH

คุณ ลภัสรา (บางขุนเทียน) EG751618281TH

คุณ กัลยา (ปลวกแดง) RF572902459TH

คุณ อัจฉรา (พุนพิน) RF572902462TH

นพ.ปวิน (สามเสนใน) PA936086762TH

ขอบคุณนะครับ

modonut
QUOTE(teerapuny @ Feb 5 2011, 03:50 PM) *
น้ำหมึกใช้มา ตลอด 1ปี ไม่มีปัญหาครับ

thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif thumbsup.gif

ขอบคุณครับพี่ whistling.gif
modonut

เปิดรับสมาชิกราคาส่งแล้วนะครับ
เชิญแวะเข้าเยี่ยมชมได้ครับ

modonut

http://nature-shop.tarad.com/product.detai...7941_th_3587577

ราชุดละ 1,200.- พิเศษ ราคาชุดละ 1,100.- จนถึงสิ้นเดือน กุมภาพันธ์นี้เท่านั้น

modonut

This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2014 Invision Power Services, Inc.