Help - Search - Members - Calendar
Full Version: Sora Aoi เล่นหนังไทย!!!
ThaiDVD.net | Hi-DEF Blu-Ray DVD HTPC Home Theater ไฮเดฟ บลูเรย์ ดีวีดี โฮมเธียเตอร์ > :: DVD Zone :: > All About -DVD- > ละเลง..เพลง หนัง
Pages: 1, 2
plynoi
ใครดูตัวอย่างหนัง ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น หนังจี๊ดๆ ใหม่ของ GTH บ้างครับ

มีดารารับเชิญคนนึงหน้าตาคุ้นๆ นะ หนูอ้อยๆ อะไรนี่แหละ thumbups.gif thumbups.gif
ดูเล้ย ตัวอย่างหนัง@youtube

เพิ่มความน่าดูให้หนัง 80%
"อาหยั่น"
"ชื่อไรอ่ะ"

AOI

"อ๋อ อ้อย"

อย่างฮาคับ
Smokin' Aces
น้องอ๋อยสะบึ้มๆ ดูหนังเธอเล่นหลายเรื่องแล้วครับ แสดงเก่งมากเลย wub.gif
ZOOM
ผมก็ติดตามหนังของเธอเหมือนกัน หุ่นดี แสดงดี ทุกลีลา ดูยังไงก็ไม่เบื่อ 555 smile.gif
phatkum
ภูมิใจจัง ว่าแต่ไปเอามาไงเนี่ยอยากรู้จริงๆ
kie_online
ตัวอย่างอย่างฮา laugh.gif
Tanapone
ชอบๆๆๆ ฮาดี thumbups.gif
ken_seero
rolleyes.gif หนูอ้อย
Meng
น้องอ้อย แสดงด้วยจริงแฮะ

งานนี้ได้แฟนอีกกลุ่มไปดูแน่ๆๆ thumbdown.gif
antcorleone
เป็นหนังฟอร์ม ใหญ่ จริงๆ ph34r.gif
The Deaw
ถ้าดู ก็เพราะน้องอ้อยนี่แหละ thumbdown.gif
zuu
สงสัยผู้กำกับเป็นแฟนหนังของ น้อยอ้อย อิอิอิ huh.gif
Poorkids
มาไงเนี้ย !?!
ice/ice/baby
สงสัยหนุ่มๆจะเต็มโรงนะเรื่องนี้
จูน
น่าดู นะเนี่ย เรื่องนี้ happy.gif
shinoda
นึกว่ามุข ของจริงวุ้ย 555
nokairforce
จริงๆด้วย อย่างงี้ถึงเป็นหนังวัยรุ่น แต่รุ่นใหญ่ต้องขอแจม thumbups.gif
YaiDVD
อาโออิ, อาโอย, (ชื่อไทย"อ้อย")

GTH เจ๋งจริงไปพามาได้ยังไงเนี่ย
phatkum
QUOTE(YaiDVD @ Feb 17 2008, 07:40 PM) *
อาโออิ, อาโอย, (ชื่อไทย"อ้อย")

GTH เจ๋งจริงไปพามาได้ยังไงเนี่ย

อยากรู้เหมือนกันไปติดต่อยังไง

ผู้กำกับต้องรู้เรื่อง AV พอสมควร เพราะฉายา"น้องอ้อย"เป็นการเรียกแบบขำๆจากชื่อ
มีดังๆในไทยอีกหลายคน แต่เอาชื่อมาเล่นแบบนี้ไม่ได้
อู๋หมิง
จริงแล้ว น้อง อาโออิ นี่จะมี 2 ราย คือ มิโนริ อาโออิ กับ โซล่า อาโออิ แต่อาโออิแรก ขนาดไม่ได้อย่างนี้ครับ smile.gif
Yod_n99
gumk1
เตรียมเสียเงินอีก
Banked
หนังเรื่องหน้าเอาavมาให้หมดเลย หุหุ thumbdown.gif
kaikai
QUOTE(Banked @ Feb 17 2008, 09:22 PM) *
หนังเรื่องหน้าเอาavมาให้หมดเลย หุหุ thumbdown.gif

thumbdown.gif เห็นด้วยครับ thumbdown.gif
games
QUOTE(kaikai @ Feb 17 2008, 09:48 PM) *
QUOTE(Banked @ Feb 17 2008, 09:22 PM) *

thumbdown.gif เห็นด้วยครับ thumbdown.gif

เห็นด้วยอีกคน
sukan
ผมไม่ค่อยประสีประสา ไม่รู้จักเลยครับ... เอิ๊กกก rolleyes.gif
Tintin
ใครอ่ะ ไม่รู้จัก dry.gif
sleep.gif tongue.gif

smile.gif อยากเป็นผกก.หนังบ้างจริงๆ จะเรียกมาเทสต์หน้ากล้องหลายๆคนเลย
Xrayzoo
น้องมาเรีย ทากากิ แจมด้วยสักคนดิ จะได้ไปรอขอลายเซ็นต์ อิอิ
loading...please wait
เซนเซอร์มั้ยเรื่องนี้ smile.gif
ARTOTO_S
เค้าไม่เอาโมเสกน้า... wub.gif
dj.Takkie
ชอบเพลงประกอบเรื่องนี้ .. thumbdown.gif
yaw
ถ้าให้เลือกได้ขอเป็นน้อง kaede ได้มั้ยครับ
เธอสุดยอดจริงๆ
nokairforce
น้อยอ้อย แบบไม่เซ็นเซอร์ laugh.gif
T-T
QUOTE(yaw @ Feb 20 2008, 03:33 PM) *
ถ้าให้เลือกได้ขอเป็นน้อง kaede ได้มั้ยครับ
เธอสุดยอดจริงๆ

ขอคอนเฟิร์มว่าสุดยอดจริงๆ น้องคนนี้
tazmako
น่าดูๆๆ ไม่มีเซนเซอร์ด้วย laugh.gif
harrison
ไปดูแน่นอน sleep.gif
จูน
จะไปดูดหมือนกัล จ้า whistling.gif
Raccimosa
เอาแผ่นไปขอลายเซ็นดีกว่า
บักเจิด ณ แอนฟิลด์
วันก่อนพึ่งดูน้องเธอจากแผ่น
michael
QUOTE(zuu @ Feb 17 2008, 12:52 AM) *
สงสัยผู้กำกับเป็นแฟนหนังของ น้อยอ้อย อิอิอิ huh.gif

gekkho2001
คนละ Aoi มั๊งครับ
evageline
เรื่องนี้ no censor เชิญดูกันตามสะดวกครับ สาวก ทั้งหลาย
duetmaxwell02
มีหนุ่มๆ เป็นแฟนผลงานเต็มเลยแฮะ ph34r.gif

ปล.ดีใจค่ะที่ทุกคนไม่มีอคติกับการเอาดาราหนัง AV มาเล่นหนัง GTH เพราะไปอ่านในพันทิปดุเดือดน่าดูเลย blink.gif
oopchai
thumbdown.gif จริง ๆ แล้วการเอาดารา เอวี มาเล่นหนังใหญ่มีทำมานานแล้วในฮ่องกงครับ อย่างเมื่อก่อนก็เป็น madoka ozawa แล้วก็ยังมี manani นามสกุลไรจำไม่ได้ เล่นในหนังฮ่องกงด้วย แต่ก็จะเป็นหนังเกรดสาม คือเน้นโป๊ ๆ แต่ก็มีดาราดังของฮ่องกงร่วมนำแสดง สำหรับเมืองไทยถือว่าเป็นเรื่องแรก
ที่เอาดาราเอวีมาเล่น ก็ถือเป็นความกล้าของ gth อ้อ สำหรับ maria takagi ตอนนี้เค้าเลิกเล่นหนัง เอวี แล้วนะครับ เป็นดาราธรรมดาแล้ว
มีบทเป็นตัวประกอบน่ารัก ๆ ในซีรี่ส์เรื่อง nurse aoi ลองไปหามาดูนะ ผมว่าดีนะที่วงการหนังในญี่ปุ่นเปิดโอกาสให้กับดาราเอวีที่มีความสามารถจริง ๆ อย่างอิจิยาม่า ไอ ก็เป็นอีกคนที่เข้าไปอยู่ในวงการโทรทัศน์ของญี่ปุ่น อ้อ...yua aida ก็เลิกเล่นแย้วนะ จากประสบการณ์ที่ไปญี่ปุ่นมาบ่อย ๆ
พบว่ามีร้านขายหนังโป๊อยู่เยอะ โดยเฉพาะแถวอากิฮาบาร่า จะมีเยอะมาก ร้านใหญ่ ๆ ก็จะมีประมาณ 5 ชั้น แบ่งความรุนแรงไปตามชั้นต่าง ๆ 555
เคยไปเดินแล้วเจอ akiho yoshizawa ด้วย ตัวเล็กนิดเดียว น่ารักดี ถึงแม้เค้าจะมีธุรกิจหนังโป๊ที่ยิ่งใหญ่แพร่หลาย มีเครื่องดื่มมีึนเมาอย่างเบียร์
ที่แทบจะกลายเป็นเครื่องดื่มประจำชาติ มีโฆษณาได้ตลอดทั้งวัน และขายได้ตลอด 24 ชม. แต่เชื่อไหมครับว่าคดีข่มขืน กับเมาแล้วขับของเค้าแถมจะเป็นศูนย์ รัฐบาลไทยน่าจะเอามาเป็นตัวอย่างบ้างนะ จะแก้อะไร แก้ให้ถูกทาง บุหรี่ไม่ใช่ลูกชิ้นที่ใครเห็นแล้วอยากจะสูบ แหม..ปิดตู้ขายบุหรี่ซะ
ขำ ๆ ครับ
phatkum
QUOTE(oopchai @ Feb 29 2008, 11:39 PM) *
thumbdown.gif จริง ๆ แล้วการเอาดารา เอวี มาเล่นหนังใหญ่มีทำมานานแล้วในฮ่องกงครับ อย่างเมื่อก่อนก็เป็น madoka ozawa แล้วก็ยังมี manani นามสกุลไรจำไม่ได้ เล่นในหนังฮ่องกงด้วย แต่ก็จะเป็นหนังเกรดสาม คือเน้นโป๊ ๆ แต่ก็มีดาราดังของฮ่องกงร่วมนำแสดง สำหรับเมืองไทยถือว่าเป็นเรื่องแรก
ที่เอาดาราเอวีมาเล่น ก็ถือเป็นความกล้าของ gth อ้อ สำหรับ maria takagi ตอนนี้เค้าเลิกเล่นหนัง เอวี แล้วนะครับ เป็นดาราธรรมดาแล้ว
มีบทเป็นตัวประกอบน่ารัก ๆ ในซีรี่ส์เรื่อง nurse aoi ลองไปหามาดูนะ ผมว่าดีนะที่วงการหนังในญี่ปุ่นเปิดโอกาสให้กับดาราเอวีที่มีความสามารถจริง ๆ อย่างอิจิยาม่า ไอ ก็เป็นอีกคนที่เข้าไปอยู่ในวงการโทรทัศน์ของญี่ปุ่น อ้อ...yua aida ก็เลิกเล่นแย้วนะ จากประสบการณ์ที่ไปญี่ปุ่นมาบ่อย ๆ
พบว่ามีร้านขายหนังโป๊อยู่เยอะ โดยเฉพาะแถวอากิฮาบาร่า จะมีเยอะมาก ร้านใหญ่ ๆ ก็จะมีประมาณ 5 ชั้น แบ่งความรุนแรงไปตามชั้นต่าง ๆ 555
เคยไปเดินแล้วเจอ akiho yoshizawa ด้วย ตัวเล็กนิดเดียว น่ารักดี ถึงแม้เค้าจะมีธุรกิจหนังโป๊ที่ยิ่งใหญ่แพร่หลาย มีเครื่องดื่มมีึนเมาอย่างเบียร์
ที่แทบจะกลายเป็นเครื่องดื่มประจำชาติ มีโฆษณาได้ตลอดทั้งวัน และขายได้ตลอด 24 ชม. แต่เชื่อไหมครับว่าคดีข่มขืน กับเมาแล้วขับของเค้าแถมจะเป็นศูนย์ รัฐบาลไทยน่าจะเอามาเป็นตัวอย่างบ้างนะ จะแก้อะไร แก้ให้ถูกทาง บุหรี่ไม่ใช่ลูกชิ้นที่ใครเห็นแล้วอยากจะสูบ แหม..ปิดตู้ขายบุหรี่ซะ
ขำ ๆ ครับ

ได้ความรู้ดี เห็นด้วยครับ และผมก็อยากเจอ akiho yoshizawa มั่งง่ะ heart.gif

ปล. เพิ่งรู้ yua aida เลิกเล่นหนังเอวีแล้ว
tazmako
QUOTE(oopchai @ Feb 29 2008, 11:39 PM) *
ขำ ๆ ครับ

หนังที่เอาดารา av ไปเล่นของฮ่องกงก็มีในบ้านเราเรื่อง AV นี่ครับ(ตรงตัวเลย)ชื่อไทหนังเรทอาร์าาาาาาาาาตี้

ชื่อประมาณนี้มั้งถ้าจำไม่ผิด

ดารา av บ้านเ้านี่ดังๆกเลิกไปหลายคนแล้วนี่ครับ ที่จำได้ใหม่ๆนอกจา Sora Aoi ก็มี Kaeda Mutsushima (นามสกุลผิดรึเปล่าหว่า) อีกคนครับ
ชอ-แชมป์
น่าดูขึ้นเยอะครับ happy.gif
V For Spartan
ไหนบอกว่า Sola ไม่เล่น AV แล้วไงอ่ะ เนี๊ยมีหนังใหม่ของเขาเรื่องนี้อ่ะ

|
|
|
|
|
|
V

Repeated Death, Grand Orgasm - Sola Aoi ไปหาดูเอาเองเด้อ!!!!!!
Choki
น้องอ้อยๆๆๆ

เหอๆๆๆๆๆๆๆ แฟนพันธ์แท้ขอตีตั๋วล่วงหน้าคับ
oopchai
หนังใหม่ที่ว่า คงเป็นหนังใหม่ในบ้านเรามั๊งครับ เพราะหนังโป๊ญี่ปุ่นมันมีเยอะมากนะ บางทีก็ออกมาเป็นรวมขายกันได้อีก
แต่ว่าถ้าดาราคนไหนที่เลิกไปแล้ว และมีกฏเหล็กห้ามนำหนังโป๊เก่าของเขามาขาย ก็จะถูกเก็บหมดนะครับ สำหรับที่เป็นแผ่นดีวีดี
ของแท้ที่ญี่ปุ่นนะ แต่แผ่นผีของไทยที่ขายอยู่ตามเว๊ปหรืออะไรต่าง ๆ ก็คงไปจำกัดไม่ได้หรอก แต่ที่ญี่ปุ่นเค้าเคร่งครัดเรื่องแบบนี้มาก
ถือว่าเป็นการให้เกียรติกัน ก็เหมือนเป็นดาราคนนึงอ่ะครับ ถ้าหมดช่วงโปรโมทหมดสัญญาแล้วก็ไม่มีสิทธิเอามาขายได้อีก
โดยฟ้องกันตายถ้าทำแบบนั้น อย่างของ aoi ที่ขายก็อาจจะเป็นหนังเก่าที่โน่นแต่ใหม่ที่นี่ก็เป็นไปได้นะครับ

สำหรับดาราบางคนอย่าง มาเรีย ทากากิ ตอนนี้ก็เลิกเล่นแล้ว ก็ไปแสดงภาพยนตร์ธรรมดา ก็น่ารักดีนะครับ แล้วที่สำคัญ
แผ่นดีวีดีหนังเก่าของเธอ ไม่มีขายแล้วครับ ถูกเก็บเรียบตามร้านต่าง ๆ ในญี่ปุ่น ไม่เหลือครับ ก็ดีนะครับ ยังไงผมว่าดาราหนังโป๊
เขาก็ไม่ได้ทำอะไรผิดนะ เป็นอาชีพของเขา แล้วที่ญี่ปุ่นก็ถูกต้องตามกฏหมายด้วย แล้วก็โด่งดังไปแพ้ดารา idol เลยนะครับ
มีการจัดบู๊ทโปรโมชั่นขายแผ่น แล้วเขาก็จะมานั่งแจกลายเซ็นต์ให้ เหมือนดาราแหละครับ เปิดใจกว้างหน่อย ไม่อย่างนั้น
ชีวิตนี้ดาราโป๊คงไม่ต้องทำมาหากินอย่างอื่นกันเลย ดาราธรรมดาหลาย ๆ คน ทำเรื่องน่าอายเลวร้ายกว่าดาราโป๊ทำ
ยังไม่เห็นมีใครไปว่าเขาเลยจริงมั๊ย ยังไงก็ไปดูหนังกันครับ ขำ ๆ ส่วนตัวผมก็เฉย ๆ นะ กับ aoi แต่ถ้าเป็น มาเรีย ทากากิ เนี่ย
หาทุกอย่างเกี่ยวกับเธอมาสะสมเลยแหละ อย่าลืมไปหาซี่รี่ส์เรื่อง nurse aoi มาดูนะ มาเรีย เล่นด้วย อิอิ rolleyes.gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2014 Invision Power Services, Inc.