ThaiDVD.NET

Welcome Guest ( Log In | Register )

> ขอความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

1 ห้ามโพสท์ของละเมิดลิขสิทธิ์ ห้ามโพสท์ลิงค์เพลง MP3
2. ห้ามโพสท์ทุกอย่างที่เกี่ยวกับการเมืองในทุกฟอรั่ม
3. ห้ามโพสท์โปรโมทกระทู้เพื่อขายของ อยากขายเชิญใช้บริการห้องกระเป๋าแบนแฟนทิ้ง -->>

Reply to this topicStart new topic
++โหด หน้า เหี่ยว++ ฮามากๆ แนะนำให้ไปดูครับ, ไม่ได้ดูหนังไทย ตลกๆแบบปวดกราม แบบนี้มานานแล้ว
Apisheep.
post Jan 24 2009, 12:56 AM
Post #1

แฟนพันธุ์แท้ ThaiDVD.net
Group Icon

Group: สมาชิกสามัญ
Member No.: 8,133

คือไม่ได้ตั้งใจไปดูหรอกนะเรื่องนี้ เพราะผมชอบ อคติ กับหนังไทย ที่ใช้ดาราตลกเป็นจุดขายอยู่แล้ว
เผอิญ วันนี้อยากดูสามก๊กมาก แต่รอบที่ผมไปดู นั้น ที่นั่งดีๆ หาไม่ได้เลย กับรอบเวลาถัดไปไม่ทันใจ
เลยยอมดูหนังไทย สักครั้งละกัน ก็ตีตั๋วไ ปดูหนังเรื่อง "โหด หน้า เหี่ยว" บอกเลย ว่า 5 นาทีแรก ไม่ค่อยเท่าไร
จะเริ่มขำเป็นลำดับ เหมือนเครื่องยนต์ ค่อยๆ สตาร์ทเครื่อง หลังจากนั้น 10 นาที ผมหัวเราะ มากๆเลยครับ
หนังเรื่องนี้ ทำให้ผมคิดถึงหนังเรื่องก่อน อย่าง สายลับ จับบ้านเล็ก ที่ทำให้ผมฮาปวดกราม ขนาดนี้ น้ำตาเล็ดเลยครับ
ออกมา ยังขำค้าง ลงลิฟท์ ผมยังแอบขำจนคนที่ลงมาด้วยหันมากมอง ขอ ไม่เล่า ฉาก ฮาๆ นะครับ เดี๋ยวคนที่ตั้งใจไปดูจะเสียอารมณ์

อยากถามคนที่ติดตามผลงานของ ผกก. ตระกูลหนังส่ายหน้า ทำไมเรื่องนี้ ไม่มีคำว่า ส่าย เลยสงสัย อยากถามว่า ผลงานก่อนหน้านี้อย่าง
โปงลางสดิ๊ง อะไร ลำซิ๊งส่ายหน้า ป่ะ ตลก เหมือนกับ แสบสนิท ไหมครับ คือรู้สึกว่าดูหนังของ

ปล.จตุรงค์ เล่นตลกหน้าตาย ได้ฮามั๊กๆ รวมทั้ง น้าค่อม ชวนชื้น โก๊ะตี๋ 3ดาราตลกนี้ เล่นดัวยกัน ผมว่ายังตลกกว่า แ ก๊ง 3ซ่า ที่พักนี้ผลงานไม่ค่อยเข้าตาผมเท่าไร นะ
Go to the top of the page

+Quote Post
inzer3k
post Jan 24 2009, 02:45 AM
Post #2

ชั้นเซียน
Group Icon

Member No.: 32,113

คนเราเส้นตื้นลึกไม่เท่ากันครับ
ท่านน่าจะยกตัวอย่างหนังที่ฮาและหนังที่แป้กไว้เป็นข้อมูลด้วยขอครับ
คนอ่านจะได้ประเมินสถานการณ์ทางอารมณ์ได้ถูกว่าท่านชอบแนวไหน
อ่านแบบนี้ผมก็อยากดูเลยนะ
แต่ผมไม่เคยขำหนังที่โก๊ะตี๋แสดงเลยหนะสิ
เลยเดาทางลำบาก หนักใจ ตัดสินใจยาก แต่ก็ยังอยากดู เฮ้อ... rolleyes.gif

+Quote Post
peung depp
post Jan 25 2009, 12:15 PM
Post #3

ชั้นเทพ
Group Icon

Member No.: 50,720

จริงดิ?? ผิดหวังกับหนังไทยมาหลายเรื่อง จนเลิกดูไปแล้ว ถ้าไม่เป็นหนังผี ก็หนังตลก มีแต่สองแนวเนี่ย

+Quote Post
manatbhorn
post Jan 25 2009, 05:47 PM
Post #4

เดินท่องเย้ยภิภพ
Group Icon

From: โลตัสคลอง4
Member No.: 23,939

ผกก. คนนี้ทำหนังสร้างรายได้ดีมากๆ แต่พอถามคนที่ออกมาดู กลับบอกว่า แดน กับ บีม หล่อมาก อ้าวมาดูดารานี่หว่า

+Quote Post
จา_พะแนง
post Jan 25 2009, 06:01 PM
Post #5

Group Icon

Member No.: 112

เออ...คือว่า..ไปเสียดายตังค์มาแล้วครับ huh.gif

+Quote Post
Chin_Chan
post Jan 25 2009, 10:48 PM
Post #6

เก๋าเรียกพี่
Group Icon

Group: ค้าขายสบายใจ
Member No.: 1,586

ผมไปดูมาแล้วเหมือนกันครับ

ดูแล้ว ก็สนุกดีนะครับ ฮาดี คนขำกันเกือบทั้งโรง

มุขแป๊กๆก็มีเหมือนกัน แต่มุขที่ขำก็มีเยอะดีครับ

+Quote Post
mumookaewy
post Jan 29 2009, 01:45 PM
Post #7

Group Icon

Member No.: 488

ไปดูมาแร้วเหมือนกันค่ะ โดนเพื่อนลากไป no.gif

สำหรับเรา เราว่าเราเฉยๆกับหนังเรื่องนี้นะ
ไม่ถึงกับแย่ แต่ก้อไม่ถึงกับฮามากมาย
หรืออาจเพราะเรา 'รมณ์ เสียหน่อยนึงด้วยที่โดนลากไปดู
เพราะจิงๆเราอยากดู Red Cliff มากกว่า twisted.gif
แต่เพื่อนข้างๆเรา3 คน มันฮากันน้ำตาเล็ด หัวเราะเสียงดังมาก -*-

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version Time is now: 28th November 2014 - 08:05 AM

สนใจกระทู้ปักหมุดในบอร์ดซื้อขายหรือโฆษณาติดต่อ >>คลิ๊ก<<

website monitoring
eXTReMe Tracker