ThaiDVD.NET

Welcome Guest ( Log In | Register )

> ขอความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

1 ห้ามโพสท์ของละเมิดลิขสิทธิ์ ห้ามโพสท์ลิงค์เพลง MP3
2. ห้ามโพสท์ทุกอย่างที่เกี่ยวกับการเมืองในทุกฟอรั่ม
3. ห้ามโพสท์โปรโมทกระทู้เพื่อขายของ อยากขายเชิญใช้บริการห้องกระเป๋าแบนแฟนทิ้ง -->>

4 Pages V  < 1 2 3 4 >  
Reply to this topicStart new topic
Sora Aoi เล่นหนังไทย!!!, หนัง GTH ซะด้วยยย
gekkho2001
post Feb 24 2008, 11:58 PM
Post #41

น้องใหม่ใจรัก
Group Icon

Group: สมาชิก
Member No.: 12,300

คนละ Aoi มั๊งครับ
Go to the top of the page

+Quote Post
evageline
post Feb 26 2008, 12:21 PM
Post #42

เดินท่องเย้ยภิภพ
Group Icon

Group: สมาชิกสามัญ
From: ~jessica|taeyeon~
Member No.: 2,206

เรื่องนี้ no censor เชิญดูกันตามสะดวกครับ สาวก ทั้งหลาย

+Quote Post
duetmaxwell02
post Feb 26 2008, 01:26 PM
Post #43

นักเขียนเข้าขั้น
Group Icon

Group: ค้าขายสบายใจ
From: แอนฟิลด์
Member No.: 20,616

มีหนุ่มๆ เป็นแฟนผลงานเต็มเลยแฮะ ph34r.gif

ปล.ดีใจค่ะที่ทุกคนไม่มีอคติกับการเอาดาราหนัง AV มาเล่นหนัง GTH เพราะไปอ่านในพันทิปดุเดือดน่าดูเลย blink.gif

+Quote Post
oopchai
post Feb 29 2008, 11:39 PM
Post #44

เพิ่งเริ่มเขียน
Group Icon

Member No.: 32,411

thumbdown.gif จริง ๆ แล้วการเอาดารา เอวี มาเล่นหนังใหญ่มีทำมานานแล้วในฮ่องกงครับ อย่างเมื่อก่อนก็เป็น madoka ozawa แล้วก็ยังมี manani นามสกุลไรจำไม่ได้ เล่นในหนังฮ่องกงด้วย แต่ก็จะเป็นหนังเกรดสาม คือเน้นโป๊ ๆ แต่ก็มีดาราดังของฮ่องกงร่วมนำแสดง สำหรับเมืองไทยถือว่าเป็นเรื่องแรก
ที่เอาดาราเอวีมาเล่น ก็ถือเป็นความกล้าของ gth อ้อ สำหรับ maria takagi ตอนนี้เค้าเลิกเล่นหนัง เอวี แล้วนะครับ เป็นดาราธรรมดาแล้ว
มีบทเป็นตัวประกอบน่ารัก ๆ ในซีรี่ส์เรื่อง nurse aoi ลองไปหามาดูนะ ผมว่าดีนะที่วงการหนังในญี่ปุ่นเปิดโอกาสให้กับดาราเอวีที่มีความสามารถจริง ๆ อย่างอิจิยาม่า ไอ ก็เป็นอีกคนที่เข้าไปอยู่ในวงการโทรทัศน์ของญี่ปุ่น อ้อ...yua aida ก็เลิกเล่นแย้วนะ จากประสบการณ์ที่ไปญี่ปุ่นมาบ่อย ๆ
พบว่ามีร้านขายหนังโป๊อยู่เยอะ โดยเฉพาะแถวอากิฮาบาร่า จะมีเยอะมาก ร้านใหญ่ ๆ ก็จะมีประมาณ 5 ชั้น แบ่งความรุนแรงไปตามชั้นต่าง ๆ 555
เคยไปเดินแล้วเจอ akiho yoshizawa ด้วย ตัวเล็กนิดเดียว น่ารักดี ถึงแม้เค้าจะมีธุรกิจหนังโป๊ที่ยิ่งใหญ่แพร่หลาย มีเครื่องดื่มมีึนเมาอย่างเบียร์
ที่แทบจะกลายเป็นเครื่องดื่มประจำชาติ มีโฆษณาได้ตลอดทั้งวัน และขายได้ตลอด 24 ชม. แต่เชื่อไหมครับว่าคดีข่มขืน กับเมาแล้วขับของเค้าแถมจะเป็นศูนย์ รัฐบาลไทยน่าจะเอามาเป็นตัวอย่างบ้างนะ จะแก้อะไร แก้ให้ถูกทาง บุหรี่ไม่ใช่ลูกชิ้นที่ใครเห็นแล้วอยากจะสูบ แหม..ปิดตู้ขายบุหรี่ซะ
ขำ ๆ ครับ

+Quote Post
phatkum
post Mar 1 2008, 02:25 AM
Post #45

Group Icon

Member No.: 739

QUOTE(oopchai @ Feb 29 2008, 11:39 PM) *
thumbdown.gif จริง ๆ แล้วการเอาดารา เอวี มาเล่นหนังใหญ่มีทำมานานแล้วในฮ่องกงครับ อย่างเมื่อก่อนก็เป็น madoka ozawa แล้วก็ยังมี manani นามสกุลไรจำไม่ได้ เล่นในหนังฮ่องกงด้วย แต่ก็จะเป็นหนังเกรดสาม คือเน้นโป๊ ๆ แต่ก็มีดาราดังของฮ่องกงร่วมนำแสดง สำหรับเมืองไทยถือว่าเป็นเรื่องแรก
ที่เอาดาราเอวีมาเล่น ก็ถือเป็นความกล้าของ gth อ้อ สำหรับ maria takagi ตอนนี้เค้าเลิกเล่นหนัง เอวี แล้วนะครับ เป็นดาราธรรมดาแล้ว
มีบทเป็นตัวประกอบน่ารัก ๆ ในซีรี่ส์เรื่อง nurse aoi ลองไปหามาดูนะ ผมว่าดีนะที่วงการหนังในญี่ปุ่นเปิดโอกาสให้กับดาราเอวีที่มีความสามารถจริง ๆ อย่างอิจิยาม่า ไอ ก็เป็นอีกคนที่เข้าไปอยู่ในวงการโทรทัศน์ของญี่ปุ่น อ้อ...yua aida ก็เลิกเล่นแย้วนะ จากประสบการณ์ที่ไปญี่ปุ่นมาบ่อย ๆ
พบว่ามีร้านขายหนังโป๊อยู่เยอะ โดยเฉพาะแถวอากิฮาบาร่า จะมีเยอะมาก ร้านใหญ่ ๆ ก็จะมีประมาณ 5 ชั้น แบ่งความรุนแรงไปตามชั้นต่าง ๆ 555
เคยไปเดินแล้วเจอ akiho yoshizawa ด้วย ตัวเล็กนิดเดียว น่ารักดี ถึงแม้เค้าจะมีธุรกิจหนังโป๊ที่ยิ่งใหญ่แพร่หลาย มีเครื่องดื่มมีึนเมาอย่างเบียร์
ที่แทบจะกลายเป็นเครื่องดื่มประจำชาติ มีโฆษณาได้ตลอดทั้งวัน และขายได้ตลอด 24 ชม. แต่เชื่อไหมครับว่าคดีข่มขืน กับเมาแล้วขับของเค้าแถมจะเป็นศูนย์ รัฐบาลไทยน่าจะเอามาเป็นตัวอย่างบ้างนะ จะแก้อะไร แก้ให้ถูกทาง บุหรี่ไม่ใช่ลูกชิ้นที่ใครเห็นแล้วอยากจะสูบ แหม..ปิดตู้ขายบุหรี่ซะ
ขำ ๆ ครับ

ได้ความรู้ดี เห็นด้วยครับ และผมก็อยากเจอ akiho yoshizawa มั่งง่ะ heart.gif

ปล. เพิ่งรู้ yua aida เลิกเล่นหนังเอวีแล้ว

+Quote Post
tazmako
post Mar 1 2008, 03:44 AM
Post #46

ชั้นเซียน
Group Icon

Member No.: 3,644

QUOTE(oopchai @ Feb 29 2008, 11:39 PM) *
ขำ ๆ ครับ

หนังที่เอาดารา av ไปเล่นของฮ่องกงก็มีในบ้านเราเรื่อง AV นี่ครับ(ตรงตัวเลย)ชื่อไทหนังเรทอาร์าาาาาาาาาตี้

ชื่อประมาณนี้มั้งถ้าจำไม่ผิด

ดารา av บ้านเ้านี่ดังๆกเลิกไปหลายคนแล้วนี่ครับ ที่จำได้ใหม่ๆนอกจา Sora Aoi ก็มี Kaeda Mutsushima (นามสกุลผิดรึเปล่าหว่า) อีกคนครับ

+Quote Post
ชอ-แชมป์
post Mar 1 2008, 04:15 AM
Post #47

น้องใหม่ใจรัก
Group Icon

From: เมืองนอกกฏหมาย
Member No.: 31,465

น่าดูขึ้นเยอะครับ happy.gif

+Quote Post
V For Spartan
post Mar 3 2008, 07:53 PM
Post #48

แฟนพันธุ์แท้ ThaiDVD.net
Group Icon

Member No.: 2,725

ไหนบอกว่า Sola ไม่เล่น AV แล้วไงอ่ะ เนี๊ยมีหนังใหม่ของเขาเรื่องนี้อ่ะ

|
|
|
|
|
|
V

Repeated Death, Grand Orgasm - Sola Aoi ไปหาดูเอาเองเด้อ!!!!!!

+Quote Post
Choki
post Mar 3 2008, 09:53 PM
Post #49

หนทางอีกยาวไกล
Group Icon

Member No.: 28,373

น้องอ้อยๆๆๆ

เหอๆๆๆๆๆๆๆ แฟนพันธ์แท้ขอตีตั๋วล่วงหน้าคับ

+Quote Post
oopchai
post Mar 5 2008, 07:47 PM
Post #50

Group Icon

หนังใหม่ที่ว่า คงเป็นหนังใหม่ในบ้านเรามั๊งครับ เพราะหนังโป๊ญี่ปุ่นมันมีเยอะมากนะ บางทีก็ออกมาเป็นรวมขายกันได้อีก
แต่ว่าถ้าดาราคนไหนที่เลิกไปแล้ว และมีกฏเหล็กห้ามนำหนังโป๊เก่าของเขามาขาย ก็จะถูกเก็บหมดนะครับ สำหรับที่เป็นแผ่นดีวีดี
ของแท้ที่ญี่ปุ่นนะ แต่แผ่นผีของไทยที่ขายอยู่ตามเว๊ปหรืออะไรต่าง ๆ ก็คงไปจำกัดไม่ได้หรอก แต่ที่ญี่ปุ่นเค้าเคร่งครัดเรื่องแบบนี้มาก
ถือว่าเป็นการให้เกียรติกัน ก็เหมือนเป็นดาราคนนึงอ่ะครับ ถ้าหมดช่วงโปรโมทหมดสัญญาแล้วก็ไม่มีสิทธิเอามาขายได้อีก
โดยฟ้องกันตายถ้าทำแบบนั้น อย่างของ aoi ที่ขายก็อาจจะเป็นหนังเก่าที่โน่นแต่ใหม่ที่นี่ก็เป็นไปได้นะครับ

สำหรับดาราบางคนอย่าง มาเรีย ทากากิ ตอนนี้ก็เลิกเล่นแล้ว ก็ไปแสดงภาพยนตร์ธรรมดา ก็น่ารักดีนะครับ แล้วที่สำคัญ
แผ่นดีวีดีหนังเก่าของเธอ ไม่มีขายแล้วครับ ถูกเก็บเรียบตามร้านต่าง ๆ ในญี่ปุ่น ไม่เหลือครับ ก็ดีนะครับ ยังไงผมว่าดาราหนังโป๊
เขาก็ไม่ได้ทำอะไรผิดนะ เป็นอาชีพของเขา แล้วที่ญี่ปุ่นก็ถูกต้องตามกฏหมายด้วย แล้วก็โด่งดังไปแพ้ดารา idol เลยนะครับ
มีการจัดบู๊ทโปรโมชั่นขายแผ่น แล้วเขาก็จะมานั่งแจกลายเซ็นต์ให้ เหมือนดาราแหละครับ เปิดใจกว้างหน่อย ไม่อย่างนั้น
ชีวิตนี้ดาราโป๊คงไม่ต้องทำมาหากินอย่างอื่นกันเลย ดาราธรรมดาหลาย ๆ คน ทำเรื่องน่าอายเลวร้ายกว่าดาราโป๊ทำ
ยังไม่เห็นมีใครไปว่าเขาเลยจริงมั๊ย ยังไงก็ไปดูหนังกันครับ ขำ ๆ ส่วนตัวผมก็เฉย ๆ นะ กับ aoi แต่ถ้าเป็น มาเรีย ทากากิ เนี่ย
หาทุกอย่างเกี่ยวกับเธอมาสะสมเลยแหละ อย่าลืมไปหาซี่รี่ส์เรื่อง nurse aoi มาดูนะ มาเรีย เล่นด้วย อิอิ rolleyes.gif

+Quote Post
phatkum
post Mar 5 2008, 08:05 PM
Post #51

Group Icon

QUOTE(oopchai @ Mar 5 2008, 07:47 PM) *
ส่วนตัวผมก็เฉย ๆ นะ กับ aoi แต่ถ้าเป็น มาเรีย ทากากิ เนี่ย
หาทุกอย่างเกี่ยวกับเธอมาสะสมเลยแหละ อย่าลืมไปหาซี่รี่ส์เรื่อง nurse aoi มาดูนะ มาเรีย เล่นด้วย อิอิ rolleyes.gif

ผมก็ชอบ maria takagi เหมือนกัน nurse aoi นี่เล่นเป็นรับเชิญหรือโผล่ทุกตอนอ่ะครับ
บทบาทในเรื่องเยอะแค่ไหน จะได้ไปหามาดูมั่งครับ

This post has been edited by phatkum: Mar 5 2008, 08:24 PM

+Quote Post
oopchai
post Mar 5 2008, 11:17 PM
Post #52

Group Icon

ใน nurse aoi มาเรียเป็นตัวประกอบเล็กครับ มีบทนิดหน่อย ออกไม่ทุกตอน เป็นนางพยาบาลคนนึงที่ชอบเมาท์นางเอก
แค่นั้นเอง แต่ก็น่ารักดีนะ

+Quote Post
mamoid
post Mar 6 2008, 09:05 PM
Post #53

แฟนพันธุ์แท้ ThaiDVD.net
Group Icon

Member No.: 1,131

QUOTE(oopchai @ Mar 5 2008, 11:17 PM) *
ใน nurse aoi มาเรียเป็นตัวประกอบเล็กครับ มีบทนิดหน่อย ออกไม่ทุกตอน เป็นนางพยาบาลคนนึงที่ชอบเมาท์นางเอก
แค่นั้นเอง แต่ก็น่ารักดีนะ

หาดูได้จากไหนล่ะครับ ดีวีดีทูแฮนด์มีบ่
ว่าแล้วก็ไปหาดีก่า

ปล.ตอนนี้เป็นแฟนตัวยงของน้องmiyu hishinoครับ

+Quote Post
oopchai
post Mar 6 2008, 11:49 PM
Post #54

Group Icon

thumbsup.gif Nurse Aoi หาซื้อตามร้านที่เค้าขายแผ่นผี พวกซีรี่ย์ญี่ปุ่น เกาหลี ก็น่าจะมีครับ แต่เก่าพอสมควรนะ แต่ก็น่าจะยังมีขายอยู่นะครับ
ถ้าเป็นแฟนจริง ต้องหาดูนะครับ ถึงแม้ออกตอนละนิด ๆ แต่ก็น่ารักดี แล้วก็ดีใจกับเค้าด้วยที่หลุดจากวงการ AV ได้ เท่าที่ทราบตลอดระยะเวลา
ที่มาเรีย ทากากิ ทำงานด้านหนัง AV ซึ่งออกมาทั้งหมด 15 ชุด ได้เงินไปคิดเป็นเงินไทยประมาณ 150 ล้านบาทครับ และติดอันดับ 1 ใน 5 ดารา
หนังโป๊ที่ทำเงินติดอันดับโลกครับ (เค้ามีการจัดอันดับด้วยนะ อันดับหนึ่งรู้สึกจะเป็นดาราของอเมริกาครับ)
ฝากไว้อีกหน่อย คนดูหนังโป๊ไม่ใช่คนเลวเพราะเค้าดูเพื่อความบันเทิงและไม่ได้ไปทำอะไรใครให้เดือดร้อน และคนเล่นหนังโป๊ก็ไม่ใช่คนเลว มันเป็นอาชีพ ๆ หนึ่ง ซึ่งต้องบอกว่าถ้าสาว ๆ สวย ๆ เหล่านั้น ไม่เล่นหนังโป๊ พวกเราผู้ชายตาดำ ๆ จะมีสิทธิได้เห็นสิ่งที่สวยงามอย่างนั้นหรือ อิ อิ ขอบคุณสาว AV ที่น่ารักทุกคนโดยเฉพาะ Azumi Kawashima และ Maria Takagi อ้อ...ชื่อและนามสกุลของพวกเธอเหล่านี้ไม่ใช่ชื่อจริงหรอกนะครับ smile.gif
http://www.takagi-maria.com/

This post has been edited by oopchai: Mar 7 2008, 12:07 AM

+Quote Post
phatkum
post Mar 7 2008, 05:19 AM
Post #55

Group Icon

อิอิอิ คุณ oopchai คอเดียวกัน ชักอยากรู้จักแล้วสิ
เล่นเอ็มป่าวคับ จะได้คุยกัน hiyo.gif

+Quote Post
tazmako
post Mar 7 2008, 04:57 PM
Post #56

ชั้นเซียน
Group Icon

Member No.: 3,644

QUOTE(oopchai @ Mar 6 2008, 11:49 PM) *
thumbsup.gif Nurse Aoi หาซื้อตามร้านที่เค้าขายแผ่นผี พวกซีรี่ย์ญี่ปุ่น เกาหลี ก็น่าจะมีครับ แต่เก่าพอสมควรนะ แต่ก็น่าจะยังมีขายอยู่นะครับ
ถ้าเป็นแฟนจริง ต้องหาดูนะครับ ถึงแม้ออกตอนละนิด ๆ แต่ก็น่ารักดี แล้วก็ดีใจกับเค้าด้วยที่หลุดจากวงการ AV ได้ เท่าที่ทราบตลอดระยะเวลา
ที่มาเรีย ทากากิ ทำงานด้านหนัง AV ซึ่งออกมาทั้งหมด 15 ชุด ได้เงินไปคิดเป็นเงินไทยประมาณ 150 ล้านบาทครับ และติดอันดับ 1 ใน 5 ดารา
หนังโป๊ที่ทำเงินติดอันดับโลกครับ (เค้ามีการจัดอันดับด้วยนะ อันดับหนึ่งรู้สึกจะเป็นดาราของอเมริกาครับ)
ฝากไว้อีกหน่อย คนดูหนังโป๊ไม่ใช่คนเลวเพราะเค้าดูเพื่อความบันเทิงและไม่ได้ไปทำอะไรใครให้เดือดร้อน และคนเล่นหนังโป๊ก็ไม่ใช่คนเลว มันเป็นอาชีพ ๆ หนึ่ง ซึ่งต้องบอกว่าถ้าสาว ๆ สวย ๆ เหล่านั้น ไม่เล่นหนังโป๊ พวกเราผู้ชายตาดำ ๆ จะมีสิทธิได้เห็นสิ่งที่สวยงามอย่างนั้นหรือ อิ อิ ขอบคุณสาว AV ที่น่ารักทุกคนโดยเฉพาะ Azumi Kawashima และ Maria Takagi อ้อ...ชื่อและนามสกุลของพวกเธอเหล่านี้ไม่ใช่ชื่อจริงหรอกนะครับ smile.gif
http://www.takagi-maria.com/

spidy.gif spidy.gif spidy.gif ถูกต้ม เอ้ย!ถูกต้องครับ
เป็นอาชีพๆนึงของบ้านเค้า เราเลยได้ดูของงามๆกันไป

ปล.คุณmamoidครับ น้อง​miyu hishino​ เรื่องล่าสุดเล่นแนวcosplayแล้วครับ ph34r.gif ph34r.gif

แอบเอาหน้าปกมาให้ดูด้วย

This post has been edited by tazmako: Mar 7 2008, 05:04 PM

+Quote Post
Nick&Yam
post Mar 12 2008, 12:05 AM
Post #57

หัตถ์เทวะ
Group Icon

From: Bangkok
Member No.: 1,783

เพิ่งดูข่าวบันเทิงภาคค่ำช่อง TPBS ไปหยกๆ เขาบอกว่าเป็นนักแสดงหน้าใหม่จากไต้หวัน ผมล่ะงงเลย ดูยังไงก็อ้อยชัดๆ

+Quote Post
phatkum
post Mar 12 2008, 01:02 AM
Post #58

Group Icon

QUOTE(Nick&Yam @ Mar 12 2008, 12:05 AM) *
เพิ่งดูข่าวบันเทิงภาคค่ำช่อง TPBS ไปหยกๆ เขาบอกว่าเป็นนักแสดงหน้าใหม่จากไต้หวัน ผมล่ะงงเลย ดูยังไงก็อ้อยชัดๆ

จะเอาอะไรกับช่องที่ขิงแก่จัดตั้งล่ะครับ เห็นบอกทำช่องนี้แล้วดี รอดูอยู่ว่าจะดีจริงเหมือนที่พูดหรือเปล่า

+Quote Post
dragonglass
post Mar 13 2008, 02:29 PM
Post #59

หัตถ์เทวะ
Group Icon

From: บางนา-ตราด
Member No.: 4,621

ใครหรือ ครับ โซระ อาโออิ อ่าาา smile.gif

+Quote Post
In my mind
post Mar 16 2008, 10:51 AM
Post #60

ชั้นเซียน
Group Icon

From: เลขที่ 12 กริมโมลด์เพลซ
Member No.: 4,366

QUOTE(dragonglass @ Mar 13 2008, 02:29 PM) *
ใครหรือ ครับ โซระ อาโออิ อ่าาา smile.gif

ทำเป็นไม่รู้จักนะ

ดูตัวอย่างแล้วน่าดูค่ะ น่าจะตลก ๆ ดีด้วย

+Quote Post

4 Pages V  < 1 2 3 4 >
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version Time is now: 25th July 2014 - 05:13 PM

สนใจกระทู้ปักหมุดในบอร์ดซื้อขายหรือโฆษณาติดต่อ >>คลิ๊ก<<

website monitoring
eXTReMe Tracker